Petrol Diesel पेट्रोल डिझेलच्या दरा मध्ये मोठे बदल नवीन दर जाहीर

Petrol Diesel Lpg Gas Rate नमस्कार मित्रांनो, आज आंतरराष्ट्रीय बाजारात कच्च्या तेलाच्या किमतीत जवळपास कोणताही बदल झालेला नाही, देशातील तेल व्यापारी कंपन्यांनी दररोज पेट्रोल आणि डिझेलचे नवीनतम दर जाहीर केले आहेत.. सकाळी 6 वाजता इंधनाचे दर तपासले जातात.

Lpg गॅस नवीनतम किंमत

Petrol Diesel Lpg Gas Rate देशभरात व्यावसायिक एलपीजीच्या किमती कमी करण्यात आल्या आहेत. देशातील 4 महानगरांमध्ये ही कपात 171.50 रुपये आहे. नवे दर आजपासून म्हणजेच १ मेपासून लागू झाले आहेत. तेल ट्रेडिंग कंपनी इंडियन ऑइलच्या वेबसाइटवर नवीन किमतींची यादी प्रसिद्ध करण्यात आली आहे. आता दिल्लीत 19 किलोचा गॅस सिलिंडर 2021.50 रुपयांना मिळणार आहे, तर आधी त्याची किंमत 2192.50 रुपये होती.Petrol Diesel Lpg Gas Rate

 

पेट्रोल डिझेल आणि गॅस चे दर पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

Leave a Comment

Close Help dada